QM Mediphar - Vì sức khỏe cộng đồng                                                                                                      

Rumenadol Extra

Rumenadol Extra
Số lần xem:
76

Thành phần:

*Thành phần dược chất 

Paracetamol       500 mg

Cafein               65,0 mg      

*Thành phần tá dược: Avicel 101, Tinh bột bắp, Kolidon K30, Sodium starch glycolat, Aerosil, Mg stearat, Mùi dâu, HPMC 606, HPMC 615, PEG 6000, Talc, Titan dioxyd.

Chỉ định:

Thuốc được chỉ định cho hầu hết các trường hợp đau và sốt như: đau đầu (kể cả chứng đau nửa đầu), đau lưng, đau răng, đau bụng kinh. Cũng làm giảm các triệu chứng đau do cảm lạnh, cảm cúm và đau họng.

Cách dùng  - Liều dùng:

Chỉ dùng đường uống.

* Người lớn và trẻ em trên 16 tuổi: 2 viên mỗi 4 – 6 giờ, 4 lần một ngày. Không uống quá 8 viên trong 24 giờ.

* Trẻ em từ 12 – 15 tuổi: 1 viên mỗi 4-6 giờ, 4 lần một ngày. Không dùng quá 4 viên trong 24 giờ.

Lưu ý:

Không dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi.

"Thuốc có tác dụng, hiệu quả tuỳ theo cơ địa & tình trạng bệnh. Hãy liên hệ hotline (+84)2837300167 khi bạn cần!"

Bình luận của bạn
*
*
*
*
 Captcha

 ĐỊA CHỈ

Số 4A Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Thành Phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

 EMAIL

iqmmediphar@gmail.com

Công ty cổ phần dược phẩm Quang Minh - QM Mediphar

Địa chỉ: 4A Lò Lu, P. Trường Thạnh, TP. Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

Hotline: 0283 730 0167

Email: iqmmediphar@gmail.com

Website: http://www.qmmediphar.com/