×

Rumenadol

Mã sản phẩm: RMD
Quy cách:

Viên nén bao phin

1 Chai 100 viên

Thành phần:

*Thành phần dược chất:

 Paracetamol .........................................................  500 mg

Loratadine.................................................................. 5 mg

Dextromethorphan hydrobromid......................... 15 mg

*Thành phần tá dược:

Avicel PH-101, Kollidon K30, Tinh bột ngô, Sodium starch glycolat, Aerosin, Magnesium stearat, HPMC 606, HPMC 615, PEG 6000, Talc, Màu Green S.

Chỉ định:

Điều trị triệu chứng cảm cúm như ho, sốt, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, nhức xương khớp, nghẹt mũi, chảy nước mũi, nước mắt.

Cách dùng  - Liều dùng:

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Mỗi lần uống 1 viên. Ngày uống hai lần.

Trẻ em 6 – 12 tuổi: Mỗi lần uống ½ viên. Ngày uống hai lần.

Hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc.

Các bệnh nhân suy gan nặng hoặc thiểu năng thận vì có hệ số thanh thải thận của loratadin có thể giảm nên chỉ dùng 1 liều thấp ban đầu (ví dụ 1 viên mỗi ngày) hoặc 1 ngày nghỉ, một ngày uống (với liều sáng 1 viên, chiều 1 viên) hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc.

QM. MEDIPHAR - VÌ SỨC KHỎE CỘNG ĐỒNG

QM. Mediphar có lịch sử 40 năm hình thành, xây dựng và phát triển.

Nhà máy dược phẩm tư nhân đầu tiên tại Việt Nam đạt chứng nhận GMP

100% Sản phẩm đã được bảo hộ bởi cục Sở Hữu Trí Tuệ Việt Nam

 

Số 4A Lò Lu, Phường Trường Thạnh

Tel: 028 373 00167

Email:iqmmediphar@gmail.com

Fanpage

Thông Tin

ĐĂNG KÝ NHẬN TIN

Đăng ký nhận tin Khuyến Mãi

PAYMENTS

Copyright © 2021 Công ty CPTM Dược Phẩm Quang Minh – QM.MEDIPHAR . All Right Reserved.

Hệ thống đang xử lý. Vui lòng chờ!